Home > News > CineMo schedule: Sept 18-24

CineMo schedule: Sept 18-24

Date posted: September 18, 2017 | Posted by: ABS-CBN TVplus

SEPTEMBER 18 MONDAY

  

05:00AM - 07:00AM

MAGIC KINGDOM (ANNE CURTIS)

 

07:00AM - 09:00AM

DUDURUGIN KITA NG BALA KO (LITO LAPID)

 

09:00AM - 11:00AM

MAMA SAID PAPA SAID (TVJ)

 

11:00AM - 01:00PM

THOSE MERRY SOULS (SAMMO HUNG)

 

01:00PM - 03:00PM

RESBAK BABALIKAN KO KAYO (RONALD GAN)

 

03:00PM - 05:00PM

MARKADO (EDU MANZANO)

 

05:00PM - 07:00PM

GREGGY EN BOOGIE (BABALU)

 

07:00PM - 09:00PM

IUKIT MO SA BALA (BONG REVILLA)

 

09:00PM - 10:55PM

HONEY NASA LANGIT NA BA AKO? (JANNO GIBBS)

 

10:55PM - 11:00PM

LAKAS TAWA EP. 31

 

11:00PM - 01:00AM

HINOG SA PILIT…SOBRA SA TAMIS (HALINA PEREZ)

 
   

SEPTEMBER 19 TUESDAY

  

05:00AM - 07:00AM

TATAYNIC (DOLPHY)

 

07:00AM - 09:00AM

TIGASIN (EDDIE GARCIA)

 

09:00AM - 11:00AM

PIPO'S POWER (REDFORD WHITE)

 

11:00AM - 01:00PM

TAOISM DRUNKARD (JORDAN CHAN)

 

01:00PM - 03:00PM

ALYAS DODONG GUWAPO (JESTONI ALARCON)

 

03:00PM - 05:00PM

MEDAL OF VALOR (LITO LAPID)

 

05:00PM - 07:00PM

BOY GISING (VANDOLPH)

 

07:00PM - 09:00PM

AFUANG THE BOUNTY HUNTER (PHILIP SALVADOR)

 

09:00PM - 10:55PM

AGE DOESN'T MATTER (TVJ)

 

10:55PM - 11:00PM

LAKAS TAWA EP. 32

 

11:00PM - 01:00AM

ANG LALAKI SA BUHAY NI SELYA (ROSANNA ROCES)

 
   

SEPTEMBER 20 WEDNESDAY

 

05:00AM - 07:00AM

MR. SUAVE (VHONG NAVARRO)

 

07:00AM - 09:00AM

DESPERADO (RONNIE RICKETTS)

 

09:00AM - 11:00AM

ROCK A BYE BABY TATLO ANG DADDY (GARY V.)

 

11:00AM - 01:00PM

SPIRITUAL KUNG FU (JACKIE CHAN)

 

01:00PM - 03:00PM

LT.PALAGAWAD (CHUCK PEREZ)

 

03:00PM - 05:00PM

MARAMI KA PANG KAKAINING BIGAS (EDDIE GARCIA)

 

05:00PM - 07:00PM

MY FUNNY VALENTINE (VIC SOTTO)

 

07:00PM - 09:00PM

AGUINALDO (LITO LAPID)

 

09:00PM - 10:55PM

DADDY GOON (PAQUITO DIAZ)

 

10:55PM - 11:00PM

LAKAS TAWA EP. 33

 

11:00PM - 01:00AM

ASAWA MO MISIS KO (VIA VELOSO)

 
   

SEPTEMBER 21 THURSDAY

 

05:00AM - 07:00AM

ESTONG TUTONG (CHIQUITO)

 

07:00AM - 09:00AM

MAHAL KITA FINAL ANSWER (BONG REVILLA)

 

09:00AM - 11:00AM

AKO SI KIKO AKO SI KIKAY (RODERICK PAULATE)

 

11:00AM - 01:00PM

THE KILLER (CHOW YUN FAT)

 

01:00PM - 03:00PM

COSTALES (EDU MANZANO)

 

03:00PM - 05:00PM

KUNG KAYA MO KAYA KO RIN (CESAR MONTANO)

 

05:00PM - 07:00PM

PEMPE NI SARA AT PEN (ANJO YLLANA)

 

07:00PM - 09:00PM

BIRADOR (RUDY FERNANDEZ)

 

09:00PM - 10:55PM

PINSTIK (DENNIS PADILLA)

 

10:55PM - 11:00PM

LAKAS TAWA EP. 34

 

11:00PM - 01:00AM

TAGOS SA LAMAN (KAT DE SANTOS)

 
   

SEPTEMBER 22 FRIDAY

  

05:00AM - 07:00AM

NINJA KIDS (JC BONIN)

 

07:00AM - 09:00AM

BOY PUTIK (RAMON REVILLA SR.)

 

09:00AM - 11:00AM

D' BUELTA FORCE (CHIQUITO)

 

11:00AM - 01:00PM

LOVE ON DIET (ANDY LAU)

 

01:00PM - 03:00PM

LUMUHOD KA SA LUPA (ROMNICK SARMIENTA)

 

03:00PM - 05:00PM

ONYOK VELASCO STORY (ACE ESPINOSA)

 

05:00PM - 07:00PM

RIDE ON BABY (TVJ)

 

07:00PM - 09:00PM

BOY BULURAN (RONNIE RICKETTS)

 

09:00PM - 10:55PM

BINHI (JOEM BASCON)

 

10:55PM - 11:00PM

LAKAS TAWA EP. 35

 

11:00PM - 01:00AM

ANG PINAKAMAGANDANG HAYOP SA BALAT NG LUPA (RUFFA GUTIERREZ)

   

SEPTEMBER 23 SATURDAY

 

05:00AM - 07:00AM

SAN BASILIO (LITO LAPID)

 

07:00AM - 09:00AM

SHAKE RATTLE & ROLL 2 (JANICE DE BELEN)

 

09:00AM - 11:00AM

SUPER RANGER KIDS (ARA MINA)

 

11:00AM - 01:00PM

AEIOU (LEO MARTINEZ)

 

01:00PM - 03:00PM

TOLENTINO (LUMABAN KA HANGGANG GUSTO MO) (LITO LAPID)

 

03:00PM - 05:00PM

ALABANG GIRLS (ANDREW E.)

 

05:00PM - 07:00PM

TULAK NG BIBIG KABIG NG DIBDIB (ROBIN PADILLA)

 

07:00PM - 09:00PM

LAKAY (FPJ)

 

09:00PM - 10:55PM

CAPTIVE (COCO MARTIN)

 

10:55PM - 11:00PM

LAKAS TAWA EP. 37

 

11:00PM - 01:00AM

MS.CRISTINA MORAN BABAENG PALABAN (ROSANNA ROCES)

 
   

SEPTEMBER 24 SUNDAY

  

05:00AM - 07:00AM

DAMPOT PUKOL SALO (FPJ)

 

07:00AM - 09:00AM

BOY URBINA (EDDIE GARCIA)

 

09:00AM - 11:00AM

CAPTAIN BARBELL (HERBERT BAUTISTA)

 

11:00AM - 01:00PM

BLIND DETECTIVE (ANDY LAU)

 

01:00PM - 03:00PM

HYDE JEKYLLE ME EP. 3

 

03:00PM - 05:00PM

FPJ'S ANG PROBINSYANO AKSYON MARATHON WEEK 104

 

05:00PM - 06:00PM

FUNNY KA PARE KO SEASON 4 EP. 10

 

06:00PM - 08:00PM

JOHN AND MARSHA TNT SA AMERICA (DOLPHY)

 

08:00PM - 10:00PM

LISENSIYADO (LITO LAPID)

 

10:00PM - 12:00AM

GANDA BABAE GANDA LALAKI (RENE REQUIESTAS)

 

12:00AM - 01:00AM

MACHETE (RITA AVILA)

                

                

Follow us on Facebook! http://bit.ly/cinemochannel

Want more? Subscribe to our official YouTube channel! http://bit.ly/cinemochanneltv